Listi yfir fulltrúa á aðalfundi LK 2019

Fulltrúar aðalfundar LK 2021

Mjólkursamlag Kjalarnesþings

Aðalmaður

Finnur Pétursson, Káranesi

Varamaður

Daníel A Ottesen, Ytra-Hólmi

Kúabændafélagið Baula á Vesturlandi

Aðalmenn

Egill Gunnarsson, Hvanneyri

Helgi Már Ólafsson, Þverholtum

Varamenn

Sigurbjörg Ottesen, Hjarðarfelli

Kristján Magnússon, Snorrastöðum

Félag nautgripabænda við Breiðafjörð

Aðalmaður

Sigrún Hanna Sigurðardóttir, Lyngbrekku 2

Varamaður

Gústaf Jökull Ólafsson, Miðjunesi

Félag kúabænda í Ísafjarðarsýslum

Aðalmaður

Jónatan Magnússon, Hóli

Varamaður

Árni Brynjólfsson, Vöðlum

Nautgriparæktarfélag Vestur-Húnavatnssýslu

Aðalmenn

Guðrún Eik Skúladóttir, Tannstaðabakka

Valgerður Kristjánsdóttir, Mýrum III

Varamenn

Guðný Helga Björnsdóttir, Bessastöðum

Sigurður Kjartansson, Hlaðhamri

Félag kúabænda í Austur-Húnavatnssýslu

Aðalmenn

Linda B. Ævarsdóttir, Steinnýjarstöðum

Ingvar Björnsson, Hólabaki

Varamenn

Magnús Björnsson, Syðra Hóli

Maríanna Ragnarsdóttir, Hnjúki

Félag kúabænda í Skagafirði

Aðalmenn

Ingi Björn Árnason, Marbæli

Guðrún K. Eiríksdóttir, Sólheimum

Davíð Logi Jónsson, Egg

Varamenn

Atli Már Traustason, Syðri-Hofdölum

Þórarinn Leifsson, Keldudal

Helga Sjöfn Helgadóttir, Hátúni

Félag eyfirskra kúabænda

Aðalmenn

Guðmundur Bjarnason, Svalbarði

Kristín Hermannsdóttir, Merkigili

Vaka Sigurðardóttir, Dagverðareyri

Hákon Bjarki Harðarson, Svertingsstöðum

Guðmundur Óskarsson, Hríshóli

Varamenn

Lilja Dögg Guðnadóttir, Stóra-Dunhaga

Róbert Fanndal Jósavinsson, Litla-Dunhaga

Elín Margrét Stefánsdóttir, Fellshlíð

Ásta Arnbjörg Pétursdóttir, Hranastöðum

Ingibjörg Leifsdóttir, Klauf

Félag þingeyskra kúabænda

Aðalmenn

Ari Jósavinsson, Miðhvammi

Sif Jónsdóttir, Laxamýri

Varamaður

Viðar Hákonarson, Árbót

Nautgriparæktarfélag Vopnafjarðar

Aðalmaður

Halldóra Andrésdóttir, Grænalæk

Varamaður

Gauti Halldórsson, Grænalæk

Félag nautgripabænda á Héraði og fjörðum

Aðalmenn

Jón Elvar Gunnarsson, Breiðavaði

Sigbjörn Þór Birgisson, Egilsstöðum

Varamenn

Sigurbjörg Sigurbjörnsdóttir, Gilsárteigi

María G Guðmundsdóttir, Laufási

Nautgriparæktarfélag Austur-Skaftafellssýslu

Aðalmaður

Birgir Freyr Ragnarsson, Flatey

Varamaður

Vilgborg Rún Guðmundsdóttir, Flatey

Félag kúabænda á Suðurlandi

Aðalmenn

Aðalbjörg Rún Ásgeirsdóttir, Stóru-Mörk

Berglind Hilmarsdóttir, Núpi 3

Haraldur Einarsson, Urriðafossi

Magnús Örn Sigurjónsson, Eystri Pétursey

Reynir Þór Jónsson, Hurðabaki

Samúel U. Eyjólfsson, Bryðjuholti

Varamenn

Borghildur Kristinsdóttir, Skarði

Anne B Hansen, Smjördölum

Hrafnhildur Baldursdóttir, Litla-Ármóti

Guðmundur K. Guðnason, Þverlæk

Sigríður Björk Ólafsdóttir, Fit

Ásmundur Lárusson, Norðurgarði

 

Síðast breytt: 27/04/2021